Akwai wasu muhimman ci gaba a cikinBoom Liftmasana'antu a wannan shekara, da kuma sabbin zaɓuɓɓukan wutar lantarki.
A cikin Maris, Snorkel ya ƙaddamar da Boom Lift.
SabuwaBoom Lifttare da matsakaicin tsayin aiki na 66m, yana samar da kewayon haɓaka masana'antu na 30.4m, da ƙarancin dandamali mara iyaka na 300kg. Boom Lift yana da kyau ga manyan gine-gine da ayyukan kulawa, kuma yana iya kaiwa matakin benayen gine-gine 22.
Boom Liftshi ne dandalin aikin jirgin sama mai sarrafa kansa na farko a duniya wanda zai iya kaiwa tsayin aiki na 66m. "Saboda haka," in ji Shugaba na Snorkel Mathew Elvin: "A zahiri muna ƙirƙirar kasuwa. Muna ganin dama da yawa don Boom Lift, kuma ya jawo sha'awar abokan ciniki daga ayyukan filin wasa da yawa a ƙarƙashin gine-gine da ayyukan kula da kayan aikin petrochemical. "
Elvin ya bayyana cewa yayin da gine-gine ya zama mafi girma kuma ya fi rikitarwa a cikin ƙira, masu kwangila ba kawai suna buƙatar kayan aiki da za su iya kaiwa matsayi mafi girma ba amma har ma da kayan aiki mafi girma.
A Extended kewayonBoom Liftshine 30.5m, wanda shine mafi girman kewayon aiki tsakanin samfuran makamancin haka, tare da yanki na 155,176m3. Injiniyoyi na kamfanin suna nazarin wasu nau'ikan haɓakar haɓakar telescopic da za a ƙaddamar a cikin 2021.
Daga manyan masana'antu zuwa ƙananan masana'antu, injiniyoyin MEC suna fuskantar ƙalubalen samar da mafita ga dubban ayyukan gine-gine da ke ƙasa da ƙafa 40 waɗanda ke buƙatar wayar da kan jama'a.
A cewar MEC, "Ƙaramar haɓakar telescopic a kasuwa a yau yana ba da tsayin aiki na ƙafa 46, wanda yawanci ya fi na'urar da ake buƙata don aiki." Dangane da martani, masana'anta na Amurka sun ƙaddamar da sabon fasahar dizal 34-J a wannan shekara. Hannu, hannu yana da ɗanɗano sosai, amma yana iya jure rawar aikin ginin a cikin ƙasa mara kyau.
Tsayin aiki na samfurin shine 12.2m (40ft), daidaitaccen jib shine 1.5m (5ft), kuma kewayon motsi shine digiri 135. Yana da haske kuma ƙarami, yana auna kilogiram 3,900 kawai (8,600 lb) ba tare da lahani mai ƙarfi ba. Wata fa’ida kuma ita ce ana iya ja da ita da babbar mota da tirela, ko kuma a dora raka’a uku a kan wata babbar mota mai falala. Hakanan yana da daidaitaccen dandamali na inci 72, gami da ƙofar mai gefe uku tare da kofofin gefe.
Tabbas, akwai duk masu girma dabam a tsakanin. Haulotte ta fadada layin samar da dizal a wannan shekara. Tsawon aikinsa na HT16 RTJ an ƙaddamar da shi a watan Yuni tare da tsayin aiki na miliyan 16. HT16 RTJ O / PRO (HT46 RTJ O / PRO a Arewacin Amurka) yana da ƙira iri ɗaya da halayen aiki kamar sauran samfuran a cikin jerin RTJ. The albarku iya samar da dual dandamali damar 250kg (550 lb),
Injin shaft ɗin injin yana ba da damar yin amfani da ƙaramin 24hp / 18.5 kW, injin mafi sauƙi yayin kiyaye aikin iri ɗaya kamar sauran abubuwan RTJ a cikin kewayon. Godiya ga wannan ƙaramin injin, dizal oxidation catalyst (DOC) ba a buƙata. A cikin ƙasashe/yankunan da ke ƙarƙashin ƙa'idar matakin V, babu wani buƙatu don amfani da matatun man dizal (DPF).
Tare da sakin ma'aunin ANSI, ƙarfin dual ya zama ma'auni na masana'antu, kuma ma'aunin a ƙarshe ya fara aiki a watan Yuni na wannan shekara. A cikin kwata na biyu na 2020, Skyjack ya ba da sanarwar fadada kewayon haɓakar sa, wanda galibi ya fi mayar da hankali kan samfuran sa na 40ft da 60ft, kuma ya yi alfahari da haɓaka ƙarfin dandamali.
"Tun lokacin da aka sabunta ANSI A92.20 hanyar gano lodin kaya yana nufin dakatar da aikin na'urar lokacin da aka yi lodi, mun yanke shawarar tsawaita aikin na'urar ta hanyar samar da ma'auni guda biyu," in ji Corey Connolly, Manajan Samfurin Skyjack. "Wannan yana taimakawa ƙarshe Sauƙaƙan canji ga masu amfani". An fadada waɗannan canje-canje zuwa layin samfurin sa na duniya don ƙirƙirar haɗe-haɗen samfur na duniya.
JLG's Hi-Capacity boom lift model an fara ƙaddamar da shi a cikin 2019 tare da maƙasudai iri ɗaya. HC a cikin HC3 yana wakiltar babban ƙarfinsa, kuma 3 yana wakiltar wuraren aiki guda uku waɗanda injin ke daidaitawa ta atomatik.
Zai iya samar da nauyin 300kg a cikin dukan aikin aiki, da kuma nauyin 340kg zuwa 454kg a cikin yanki mai ƙuntatawa, wanda ya ba da damar mutane uku suyi amfani da kayan aiki a cikin kwandon, tare da gefen gefe na 5 digiri.
Misali, daBoom Liftan fara ƙaddamar da shi ne a Bauma 2019, tare da tsayin aiki na 16.2m da matsakaicin tsawo na 13m, dangane da nauyin dandamali da jujjuyawar digiri 360.
Genie, wanda a baya ya ƙaddamar da jerin abubuwan Boom Lift, ya dawo zuwa tsari guda ɗaya tare da sabon jerin J a wannan shekara. An tsara jerin SThe J don dacewa da nauyin nauyi na XC da matasan FE cantilever.
Ƙarfin dandamali mara iyaka na samfuran duka shine 300kg (660lb), jib shine 1.8m (6ft), kuma tsayin aiki shine 20.5m (66 ft 10) da 26.4 m (86 ft) bi da bi. An tsara wannan jerin don kammala kulawa. Dubawa, zane-zane da sauran ayyuka masu tsayi na gaba ɗaya, maimakon aikin gini mai nauyi a cikin jerin Xtra Capicity (XC), na iya rage farashin mallakar har zuwa 20%.
Haɓakawa mai sassa biyu da mast mai sanye da ɗaki ɗaya yana adana farashi ta hanyar kawar da tsawon firikwensin firikwensin, igiyoyi da sassa masu sawa. Idan aka kwatanta da albarku na yau da kullun na tsayi iri ɗaya, sabon tsarin na'ura mai aiki da karfin ruwa yana buƙatar 33% ƙasa da mai na hydraulic. Hakanan yana auna kashi na uku ƙasa da irin wannan haɓakar.
Boom Lift yana ba da ƙarin zaɓuɓɓuka, kamar haske kamar 10,433kg (23,000lb), kuma ana iya sanye shi da tsarin Genie TraX, wanda shine tsarin waƙa mai lamba huɗu mai zaman kansa don sassauƙan tuki a cikin ƙasa mai wahala.
Dingli ya tabbatar da cewa cikakken jerin manyan nau'ikan nau'ikan haɓaka masu sarrafa kansu yanzu ana samun su cikin nau'ikan lantarki.
Tun daga 2016, Cibiyar R&D ta ƙaddamar da haɓaka 14 tare da tsayin aiki na 24.3m zuwa 30.3m. Bakwai daga cikin waɗannan samfuran injin konewa ne na ciki, kuma bakwai ɗin lantarki ne. Kwandon samfurin zai iya kaiwa 454kg.
Dingli ya yi ikirarin cewa shi ne kamfani daya tilo da ke kera manyan ababen hawa na lantarki a duniya, wanda nauyinsa ya kai kilogiram 454 da tsayin daka sama da 22m. Yanzu, layin samfurin sa na haɓaka ya haɗa da samfuran telescopic jere daga 24.8m zuwa 30.3m.
An samar da jerin injinan injinan lantarki da na dizal akan dandali guda, wanda kashi 95% na sassan tsarin da kashi 90% na sassan duniya ne, don haka rage kulawa, ajiyar sassan da farashin aiki.
Samfurin lantarki yana sanye da fakitin batirin lithium mai ƙarfi 80V520Ah, wanda ke tallafawa mintuna 90 na caji cikin sauri da matsakaicin kwanaki huɗu na amfani.
Masu sana'a sun kara shiga cikin makamai na telescopic. Ya zuwa yanzu, an yi haɗin gwiwa tare da Magni na Italiya. Wannan dangantakar za ta ci gaba. A wannan shekara, mun saka hannun jarin 24% na hannun jari na Teupen, wani ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun dandamali na Jamus, kuma haɓaka layin wadatar sa shima zai kasance iri ɗaya. Teupen zai mai da hankali kan haɓaka manyan dandamali na aikin iska masu sarrafa kansu tare da tsayin aiki na 36m-50m.
Martin Borutta, Shugaba na Teupen, ya ce: "Dole ne mu ci gaba da kasancewa a gaba cikin nauyi, tsayi da kai, saboda dole ne hawan gizo-gizo ya kasance mai haske kamar yadda zai yiwu don samar da iyakar aikin da za mu iya bayarwa."
LGMG kawai ya ƙaddamar da T20D jib lift zuwa kasuwar Turai. Tsawon tsayin daka na T20D shine 17.2m (56.4ft), tsayin aiki shine 21.7m (71.2ft), kuma ƙarfin dandamali shine 250kg (551lbs), wanda ke nufin cewa masu aiki biyu zasu iya mamaye dandamali.
LGMG zai faɗaɗa kewayon samfuransa tare da T26D a cikin kwata na biyu na 2021. T26D shine na farko a cikin manyan abubuwan haɓaka. Yana da tsawo a kwance na 23.32m (76.5ft), tsayin aiki na 27.9m (91.5ft), da ƙarfin dandamali mai dual na 250kg / 340g (551lb / 750lb). Manufar ita ce samar da mafi girman injuna miliyan 32 a ƙarshen 2021.
Sinoboom za ta kaddamar da jerin manyan ayyuka masu nauyi a kasuwa a karshen wannan shekara. Matsakaicin nauyin nau'i biyu na 300kg / 454kg yana bawa ma'aikata damar ɗaukar ƙarin kayan aiki, don haka inganta ingantaccen aiki. A nan gaba, tsayin aikin da aka tsara zai kasance 18m-28m, ta amfani da tsantsar dandamali na aikin telescopic boom na iska, almakashi mai tsafta na lantarki da matasan ƙasa, da na'urorin aikin telescopic da articulated boom sararin samaniya waɗanda suka dace da ƙa'idodin Turai Phase V. Zai shiga gidan lif na lantarki na Sinoboom.
ZPMC shine kafaffen abokin ciniki na rukunin XCMG kuma ya yi amfani da ƙarni na baya na XCMG MEWP a cikin masana'antar masana'antar kera tashar jiragen ruwa da yawa waɗanda ke kan gabar gabashin China.
A yayin da yake tsokaci kan sabon bunkasuwar XCMG, Liu Jiayong, babban manajan kula da jiragen ruwa da kayayyakin more rayuwa na ZPMC, ya bayyana a wurin bikin cewa, an inganta tsaron dimbin albarkatu da aka kai wa ZPMC ta hanyar kara fitulun infrared, gane fuska da ayyukan gujewa karo da juna. Tsarin karo ya cika buƙatu na musamman na masana'antar manyan injinan tashar jiragen ruwa.
Ana aika wasiƙar ta Access International kai tsaye zuwa akwatin saƙo naka kowane mako kuma tana ƙunshe da sabbin labarai daga kasuwancin shiga Arewacin Amurka da kasuwar sarrafa nesa.
Ana aika wasiƙar ta Access International kai tsaye zuwa akwatin saƙo naka kowane mako kuma tana ƙunshe da sabbin labarai daga kasuwancin shiga Arewacin Amurka da kasuwar sarrafa nesa.
A matsayin wani ɓangare na aikin na dogon lokaci, wannan na iya nufin cewa masana'antar crane na hasumiya ba ta da tasiri a yanayin Covid-19 na duniya, ko kuma a sami ɗan lokaci muna jiran mu san tasirinsa. Ko ta yaya, ana yin ayyuka da yawa a cikin wannan lokacin.
Lokacin aikawa: Dec-08-2020