Dock Ramp

Jirgin ruwan China Dockya kasu kashi biyu, ɗaya ramin tashar jirgin ruwa na hannu kuma wani a kan ramin yadi mai tsayayye.Raƙƙarfan tukunyar jirgi kayan aiki ne na musamman na musamman don ɗora manyan kaya da saukar da kayan da aka girka a kan dandamalin ajiya. Ana iya daidaita tsayin sashin gaba na dandamalin gadar shiga ta gwargwadon girman sashin motar, kuma leɓen da ke ruɓewa koyaushe yana kusa da sashin.

  • Mobile Dock Ramp

    Ram Dock Ramp

    Ƙarfin lodin: 6 ~ 15ton.Ya ba da sabis na musamman. Girman dandamali: 1100*2000mm ko 1100*2500mm. Ba da sabis na musamman. Bawul ɗin Spillover: Yana iya hana babban matsin lamba lokacin da injin ya ɗaga sama. Daidaita matsin lamba. Bawul ɗin gaggawa na gaggawa: yana iya sauka lokacin da kuka haɗu da gaggawa ko kashe wutar.
  • Stationary Dock Ramp

    Tashar Jirgin Ruwa

    Dock Ramp yana tafiya ne ta hanyar tashar famfo na lantarki da motar lantarki. An sanye shi da silinda guda biyu. Ana amfani da ɗayan don ɗaga dandamali ɗayan kuma ana amfani da shi don ɗaga tafa. Ya shafi tashar sufuri ko tashar kaya, lodin ajiya da dai sauransu.

Duk nau'ikan motocin da ke sarrafa motoci za su iya wuce gadar shiga ta sannu a hankali don jigilar kayayyaki tsakanin bene da ɗakin keken. Yana ɗaukar yanayin sarrafa maɓalli ɗaya, wanda ya dace sosai don aiki. Ma'aikaci ɗaya ne kawai ake buƙata don yin aiki, kuma ana iya ɗaukar kayan cikin sauri da sauke su. Yana sa aikin ɗaukar nauyi da sauke kayan aikin ya zama mai sauƙi, aminci da sauri, ta haka ne ke ceton aiki da yawa, inganta ingancin aiki, da samun fa'idodin tattalin arziƙi. Yana da kayan aikin da ake buƙata don samar da aminci da wayewa na kamfanoni na zamani da haɓaka saurin dabaru.wani ɗaya shine ramin yadi na hannu, Wannan matattarar tasha da aka yi amfani da ita azaman gada mai juyawa don manyan motoci don tafiya daga ƙasa zuwa karusa lokacin da aka ɗora manyan motoci da sauke. Motsawarsa na iya biyan buƙatun ɗaukar nauyi da saukar da ayyukan a wurare daban -daban. An yi shi da babban bututun ƙarfe na ƙarfe na manganese tare da babban ƙarfi. An yi gangaren da grating na ƙarfe mai haƙora, wanda ke da kyakkyawan aiki na ƙyalƙyali. Ana kula da saman kayan aikin ta hanyar harbi da harbi, kuma ana amfani da famfon ruwa na hannu a matsayin ƙarfin ɗagawa. Ba a buƙatar wutan lantarki na waje, wanda ya dace don amfani da waje a wuraren da babu wutar lantarki.

Aika saƙonku zuwa gare mu:

Rubuta sakon ku anan ku aiko mana