Karfin lantarki
Wutar lantarki ta Itherde Wutar lantarki tana da iko ta hanyar ingantaccen motar lantarki, yana sa sauƙi aiki. Yana bawa mai saurin motsi da laushi da kuma dagawa da kayan, rage yawan ƙarfin hali, lokaci, da ƙoƙari. An sanye take da fasali mai tsaro kamar ɗaukar nauyi, yana jujjuyawa ta atomatik, da kuma sarrafa ayyukan sarrafawa, wannan buritaccen iko yana haɓaka lafiyar ma'aikatan biyu da kayan ƙasa.
Yana fasalta hannu ɓangaren ɓangaren uku na Telescopic wanda zai ba da damar sauƙi ɗaga kaya har zuwa mita 2.5. Kowane ɓangaren hannu na Telescopic yana da tsayi daban da kuma ƙarfin kaya. Kamar yadda hannu ya tsawaita, karfin sa ya ragu. Lokacin da cikakken bayani, ƙarfin nauyin yana rage daga kilogiram 1,200 zuwa 300 kg. Sabili da haka, kafin sayen kantin sayar da bene crane, yana da mahimmanci don neman ɗaukar nauyin ɗaukar kaya daga mai siyarwa don tabbatar da ƙayyadadden bayani da aminci.
Ko an yi amfani da shi a cikin shagunan ajiya, tsire-tsire masu kera, ko sauran masana'antu, ko sauran masana'antu, kayan aikinmu, aikinmu na lantarki yana inganta aiki da aiki.
Na sana'a
Abin ƙwatanci | EPFC-25 | EPFC-25-AA | EPFC-CB-15 | EPFC900B | EPFC3500 | EPFC5000 |
Bera tsawon | 1280 + 600 + 615 | 1280 + 600 + 615 | 1280 + 600 + 615 | 1280 + 600 + 615 | 1860 + 1070 | 1860 + 1070 + 1070 |
Karfin (koma baya) | 1200KG | 1200KG | 700KG | 900KG | 2000kg | 2000kg |
Karfin (mika hannu1) | 600KG | 600KG | 400kg | 450kg | 600KG | 600KG |
Karfin (mitar hannu2) | 300kg | 300kg | 200KGG | 250kg | / | 400kg |
Deightawan ɗaga tsayi | Mm 3520 mm | Mm 3520 mm | 3500mm | 3550mm | 3550mm | 4950mm |
Juyawa | / | / | / | Manual 240 ° | / | / |
Girman ƙafafun | 2 × 150 × 50 | 2 × 150 × 50 | 2 × 180 × 50 | 2 × 180 × 50 | 2 × 480 × 100 | 2 × 180 × 100 |
Girman ƙafa | 2 × 150 × 50 | 2 × 150 × 50 | 2 × 150 × 50 | 2 × 150 × 50 | 2 × 150 × 50 | 2 × 150 × 50 |
Girman kai | 250 * 80 | 250 * 80 | 250 * 80 | 250 * 80 | 300 * 125 | 300 * 125 |
Motar tafiya | 2kw | 2kw | 1.8kW | 1.8kW | 2.2kw | 2.2kw |
janye motoci | 1.2kw | 1.2kw | 1.2kw | 1.2kw | 1.5kw | 1.5kw |