Ginshikai Biyu Ma'ajiyar Motar Kiliya

Takaitaccen Bayani:

Motoci guda biyu na ajiyar motocin dakunan ajiye motoci sune stackers na gida tare da tsari mai sauƙi da ƙaramin sarari. Gabaɗaya tsarin ƙirar motar ɗaukar kaya yana da sauƙi, don haka ko da abokin ciniki da kansa ya ba da umarnin a yi amfani da shi a cikin garejin gida, ana iya shigar da shi cikin sauƙi da su.


Bayanan Fasaha

Tags samfurin

Motoci guda biyu na ajiyar motocin dakunan ajiye motoci sune stackers na gida tare da tsari mai sauƙi da ƙaramin sarari. Gabaɗaya tsarin ƙirar motar ɗaukar kaya yana da sauƙi, don haka ko da abokin ciniki da kansa ya ba da umarnin a yi amfani da shi a cikin garejin gida, ana iya shigar da shi cikin sauƙi da su. Bayan abokin ciniki ya ba da umarnin ɗaga ajiyar ajiyar mota, za mu aika abokin ciniki cikakken bidiyon shigarwa, wanda zai iya nuna duk tsarin shigarwa a sarari da sarari. Bayan abokin ciniki ya karɓi abubuwan ajiye motoci guda biyu na fakin ajiye motoci, za su iya haɗawa su gwada ta da kansu. Idan kun ci karo da wasu matsalolin yayin taron motar ɗaukar kaya, zaku iya aiko mana da hotuna da bidiyo a kowane lokaci, kuma za mu magance matsalar ga abokin ciniki da zarar mun gani.

Game da fa'idar ɗaga ajiyar abin hawa yana ɗaukar ƙasa kaɗan, yana da matukar amfani ga abokan cinikinmu waɗanda suke girka da amfani da su a gida. Domin garejin gidanmu ba shi da girma sosai, mun zaɓi shigar da tikitin ajiye motoci da yawa domin mu yi amfani da wurin da kyau. Don haka, ana nuna fa'idodin fa'idar ɗaukar kaya biyu na bayan fakin mota. Matsayin daidaitaccen ginshiƙi na garejin lif na mota shine 3m, kuma tsayin filin ajiye motoci shine 2100mm. Duk da haka, idan rufin abokin ciniki yana da ɗan gajeren lokaci, za mu iya tsara shi kawai, kamar daidaita shi zuwa ginshiƙan 2.5m, da dai sauransu. Ana iya magance waɗannan batutuwa tare da girman wurin da abokin ciniki ya keɓance kuma an gyara su.

Idan kuna buƙatar ƙaramin fasinja na ajiyar mota, zo ku aiko mana da tambaya.

 

Bayanan Fasaha:

hoto

b-pic


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana