Daidaitaccen Teburin Almakashi
Teburin ɗagawa shine fasali na kayan ɗagawa don siyarwa a masana'anta. Mu ne mafi kyawun masana'antun tebur da masu siyarwa a China, kula da bayar da mafi kyawun inganci tare da farashin tattalin arziki wanda aka yi a China. Muna son maraba da ku don siyan tebur mai arha don siyarwa tare da inganci mai kyau anan daga masana'anta ko dillalin gida. Don keɓantaccen sabis ko kowane buƙatu na musamman, da fatan a yi shakka a tuntuɓe mu.
-
Dandalin Hawan Almakashi Biyu
Dandali na ɗaga almakashi biyu shine na'urar ɗaga kayan ɗaga kayan aiki da yawa waɗanda suka shahara a duk faɗin duniya. -
Tebur Daga Almakashi Don Warehouse
Teburin ɗaga almakashi don sito dandamali ne na tattalin arziki kuma mai fa'ida mai fa'ida. Saboda yanayin tsarinsa, ana amfani da shi a masana'antu da yawa na rayuwa, har ma ana iya ganinsa a cikin gidajen talakawa. Teburin ɗaga almakashi don sito samfuri ne wanda c -
Teburin ɗaga Almakashi Biyu
Teburin ɗaga almakashi biyu ya dace da aiki a tsayin aiki wanda tebur ɗaga almakashi ɗaya ba zai iya isa ba, kuma ana iya sanya shi a cikin rami, ta yadda tebur ɗin daga almakashi za a iya kiyaye shi daidai da ƙasa kuma ba zai zama cikas a ƙasa ba saboda tsayinsa. -
Teburin ɗagawa Almakashi
Mun kara dandali na abin nadi zuwa daidaitattun kafaffen almakashi don sanya shi dacewa da aikin layin taro da sauran masana'antu masu alaƙa. Tabbas, ban da wannan, muna karɓar gyare-gyaren gyare-gyare da girma. -
Teburin Daga Almakashi Hudu
Teburin ɗaga almakashi huɗu galibi ana amfani da su don jigilar kayayyaki daga bene na farko zuwa hawa na biyu. Dalili Wasu abokan ciniki suna da iyakacin sarari kuma babu isasshen sarari don shigar da lif na kaya ko ɗaga kaya. Kuna iya zaɓar teburin ɗaga almakashi huɗu maimakon na'urar hawan kaya. -
Teburin ɗaga Almakashi Uku
Tsayin aiki na teburin ɗaga almakashi uku ya fi na tebur ɗaga almakashi biyu. Zai iya kaiwa tsayin dandamali na 3000mm kuma matsakaicin nauyi zai iya kaiwa 2000kg, wanda babu shakka ya sa wasu ayyukan sarrafa kayan aiki ya fi dacewa da dacewa. -
Teburin ɗaga almakashi ɗaya
A kafaffen almakashi daga tebur ne yadu amfani a sito ayyuka, taro Lines da sauran masana'antu aikace-aikace. Girman dandamali, ƙarfin ɗaukar nauyi, tsayin dandamali, da dai sauransu ana iya daidaita su. Za'a iya samar da na'urorin haɗi na zaɓi kamar rigunan ramut.