Teburin ɗaga almakashi ɗaya

  • Tebur Almakashi na Pallet

    Tebur Almakashi na Pallet

    Teburin ɗaga almakashi yana da kyau don jigilar abubuwa masu nauyi a kan ɗan gajeren nesa. Ƙarfin ɗaukar nauyinsu na iya haɓaka yanayin aiki sosai. Ta hanyar ƙyale tsayin aiki don daidaitawa, suna taimaka wa masu aiki su kula da matsayi na ergonomic, don haka rage haɗarin zama.
  • 2000kg almakashi daga tebur

    2000kg almakashi daga tebur

    2000kg almakashi daga tebur yana ba da aminci kuma abin dogara bayani don canja wurin kaya na hannu. Wannan na'urar da aka ƙera ta ergonomy ta dace musamman don amfani akan layukan samarwa kuma tana iya haɓaka ingantaccen aiki sosai. Teburin ɗagawa yana amfani da injin almakashi na hydraulic wanda ke tafiyar da matakai uku
  • Teburin ɗagawa na Hydraulic Pallet

    Teburin ɗagawa na Hydraulic Pallet

    Teburin ɗagawa na na'ura mai aiki da karfin ruwa ɗimbin kayan sarrafa kaya wanda aka sani don kwanciyar hankali da aikace-aikace da yawa. Ana amfani da shi da farko don jigilar kayayyaki zuwa wurare daban-daban a cikin layin samarwa. Zaɓuɓɓukan gyare-gyare suna da sassauƙa, suna barin gyare-gyare a tsayin ɗagawa, dime na dandamali
  • Teburin Ɗaga Makamashi na Masana'antu

    Teburin Ɗaga Makamashi na Masana'antu

    Za a iya amfani da tebur almakashi na ɗagawa na masana'antu a cikin yanayin aiki iri-iri kamar ɗakunan ajiya ko layin samar da masana'anta. Za a iya daidaita dandalin ɗaga almakashi bisa ga bukatun abokin ciniki, gami da kaya, girman dandamali da tsayi. Lantarki almakashi dagawa ne santsi tebur tebur. Bugu da kari,
  • Tebur masu ɗagawa na Hydraulic na tsaye

    Tebur masu ɗagawa na Hydraulic na tsaye

    Teburan ɗagawa na na'ura mai aiki da karfin ruwa, wanda kuma aka sani da kafaffen dandamali na ɗagawa na hydraulic, mahimman kayan sarrafa kayan aiki ne da kayan aikin ma'aikata. Suna taka muhimmiyar rawa a wurare daban-daban kamar ɗakunan ajiya, masana'antu, da layin samarwa, haɓaka ingantaccen aiki
  • Platform Hawan Wutar Lantarki Mai ɗaukar nauyi

    Platform Hawan Wutar Lantarki Mai ɗaukar nauyi

    Dabarun ɗagawa na almakashi da za a iya daidaita su dandali ne mai yawan aikace-aikace. Ba za a iya amfani da su ba kawai a kan layin taro na sito, amma kuma ana iya ganin su a cikin layin samar da masana'anta a kowane lokaci.
  • Tsaye Almakashi Daga

    Tsaye Almakashi Daga

    Tsaye almakashi dagawa ƙwararriyar samfur ce mai iya daidaitawa. Tsaye almakashi daga yana da shekaru masu yawa na gwaninta a ƙira da samarwa. Sashen aikin injiniya da fasaha yanzu ya faɗaɗa zuwa kusan mutane 10. Lokacin da abokan ciniki ke da tsayayyen almakashi daga zane zane ko
  • Tebur Almakashin Ruwa na Ruwa

    Tebur Almakashin Ruwa na Ruwa

    Na'ura mai aiki da karfin ruwa almakashi lif tebur ne mai high-performance dagawa dandali tare da rotatable tebur don amfani a kan samar da Lines ko a cikin taro shagunan. Akwai da yawa zažužžukan don na'ura mai aiki da karfin ruwa almakashi daga tebur, wanda zai iya zama biyu-tebur zane, na sama tebur za a iya juya, da kuma ƙananan tebur an gyarawa tare da.
12Na gaba >>> Shafi na 1/2

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana