Kayayyaki
-
Karamin Electric Atomatik Towing Smart Hand Drive Tractor
Ana amfani da ƙananan tarakta na lantarki don jigilar manyan kayayyaki a cikin ɗakunan ajiya. Ko kuma a yi amfani da shi da manyan motocin fala, trolleys, trolleys, da sauran kayan sufuri na hannu. Ɗaukaka ƙaramar baturi mai ɗaukar mota yana da babban kaya, wanda zai iya kaiwa 2000-3000kg. Kuma, ana ƙarfafa shi ta hanyar mota, yana da ƙoƙari -
Hydraulic Four Rails jigilar kaya
Na'ura mai ɗaukar kaya na hydraulic ya dace da ɗaga kaya a tsaye. An kasu babban ƙoƙon fale-falen ɗaki zuwa dogo biyu da dogo huɗu. Ana yawan amfani da lif na kayan aiki na na'ura mai ɗaukar hoto don jigilar kaya tsakanin ɗakunan ajiya, masana'antu, filayen jirgin sama ko benayen gidan abinci. Hydraulic kaya lif -
Nakasa Elevator
Nakasassun nakasassu na hydraulic shine don dacewa da nakasassu, ko kayan aiki ga tsofaffi da yara don hawa da saukar da matakala cikin dacewa. -
Tsarin Kiliya Na Mota Hudu
Tsarin ajiye motoci na bayan gida guda huɗu yana amfani da firam ɗin tallafi don gina benaye biyu ko fiye na wuraren ajiye motoci, ta yadda za a iya ajiye motoci fiye da ninki biyu a wuri ɗaya. Yana iya magance matsalar yadda ake yin kiliya mai wahala a manyan kantuna da wuraren shakatawa. -
Motar Scissor Jack
Jakin motar almakashi mai motsi yana nufin ƙananan kayan ɗaga mota waɗanda za a iya ƙaura zuwa wurare daban-daban don yin aiki. Yana da ƙafafu a ƙasa kuma ana iya motsa shi ta wani tashar famfo daban. -
Mini gilashin robobin injin injin motsa jiki
Karamin gilashin robobin injin motsa jiki yana nufin na'urar ɗagawa tare da hannu na telescopic da kofin tsotsa wanda zai iya ɗauka da shigar da gilashi. -
Ce Certificate kofin tsotsa kayan aiki tare da forklift
Kayan ɗaga kofin tsotsa yana nufin ƙoƙon tsotsa da aka ɗora a kan maɗaukakin cokali mai yatsu. Gefe-da-gefe da juzu'i na gaba da baya suna yiwuwa. -
Kyakykyawan ingantacciyar takarda mai ɗaukar hoto akan tari
Sheet vacuum lifter a kan stacker ya dace da masana'antu ko ɗakunan ajiya ba tare da cranes gada ba. Zai zama hanya mai kyau sosai don amfani da vacuum lifter a kan stacker don motsa gilashi.