Kayayyaki

  • Na'ura mai aiki da karfin ruwa 4 post Elevator Mota tsaye don Sabis na Auto

    Na'ura mai aiki da karfin ruwa 4 post Elevator Mota tsaye don Sabis na Auto

    Hudu post mota lif ne na musamman elevators cewa warware matsalar a tsaye kai na motoci.
  • Crawler Boom Lift

    Crawler Boom Lift

    Crawler boom lift shine sabon dandali ne da aka ƙera nau'in haɓakar ɗagawa. Ma'anar ƙira na ɗaga haɓakar crawler shine don sauƙaƙe ma'aikata don yin aiki da dacewa a cikin ɗan gajeren nesa ko tsakanin ƙaramin motsi.
  • Kayayyakin Canja wurin Mota

    Kayayyakin Canja wurin Mota

    Crawler boom lift shine sabon dandali ne da aka ƙera nau'in haɓakar ɗagawa. Ma'anar ƙira na ɗaga haɓakar crawler shine don sauƙaƙe ma'aikata don yin aiki da dacewa a cikin ɗan gajeren nesa ko tsakanin ƙaramin motsi.
  • Motar Ruwan Ruwan Jirgin Ruwa

    Motar Ruwan Ruwan Jirgin Ruwa

    Gidan ajiye motoci na hydraulic rami shine tsarin almakashi mai hawa filin ajiye motoci wanda zai iya yin fakin motoci biyu.
  • Electric Scissor dandamali haya

    Electric Scissor dandamali haya

    Lantarki Scissor dandamali haya tare da na'ura mai aiki da karfin ruwa tsarin. Ana yin ɗagawa da tafiya na wannan kayan aiki ta hanyar tsarin hydraulic. Kuma tare da dandamali mai tsawo, zai iya ɗaukar mutane biyu don yin aiki tare a lokaci guda. Ƙara hanyoyin tsaro don kare lafiyar ma'aikata. Cikakken tukunyar atomatik
  • Lantarki Man Daga

    Lantarki Man Daga

    Electric man lift ne a m telescopic iska aiki kayan aiki, wanda aka ni'imar da yawa masu saye da nagarta na kananan size, kuma yanzu an sayar da shi zuwa kasashe daban-daban, kamar Amurka, Colombia, Brazil, Philippines, Indonesia, Jamus, Portugal da sauran ƙasashe.
  • Mutum Dual Mast Aluminum Man Lift Mai Ɗaukar Kai

    Mutum Dual Mast Aluminum Man Lift Mai Ɗaukar Kai

    Dual mast aluminum lift mai sarrafa kansa wani dandali ne na aikin iska wanda aka inganta kuma an haɓaka shi bisa ɗaga mast ɗin mutum ɗaya, kuma yana iya kaiwa tsayi mafi girma da babban kaya.
  • Karamin Dandali Daga

    Karamin Dandali Daga

    Ƙananan ɗagawa na dandamali shine kayan aiki na kayan aiki na kayan aiki na aluminum mai sarrafa kansa tare da ƙaramin ƙara da babban sassauci.

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana