Labaru

  • Yaya za ka zabi mai scissor da dama?

    Yaya za ka zabi mai scissor da dama?

    Muna da nau'ikan kayan aikin almakashi na wayar hannu, kamar su: Mini-tuki tuki lantarki mai ɗaukar hoto, da sauransu. Scissor samfuran samfuran kai, yaya kuke zaba wanda ya dace da kai? Da farko, kuna buƙatar tantance yadda ... ...
    Kara karantawa
  • Zaɓin Scissor Life tebur

    Zaɓin Scissor Life tebur

    Akwai nau'ikan girke-girke iri daban-daban, ba wai kawai hakan ba, zamu iya tsara yadda kuke bukatun ku, don haka yadda za a zabi tebur da ya dace da kai? Da farko, kuna buƙatar tabbatar da kaya da tsayi da kuke buƙata. A wannan lokacin, ya kamata a lura cewa kayan aikin da kansu ...
    Kara karantawa
  • Yadda za a zabi keken hannu?

    Yadda za a zabi keken hannu?

    Idan akwai tsofaffi ko yara a gida, zai dace sosai don zaɓar keken hannu mai hawa, amma menene game da zabar ɗakunan keken hannu? Da farko, kuna buƙatar sanin tsayin daka kuna so. Misali, daga farkon bene zuwa bene na biyu, ba kawai buƙatar auna gaba ɗaya ...
    Kara karantawa
  • Yadda za a zabi mai scissor ya ɗaga?

    Yadda za a zabi mai scissor ya ɗaga?

    Yadda za a zabi mai scissor ya ɗaga? Don filayen da yawa da wurare, ana amfani da amfani da ɗakunan ɗaga siket ɗin ba a haɗa shi ba. Misali, ana buƙatar saƙƙar ido a cikin gyara, tsaftacewa, gyara, da sauransu, amma yadda za a zabi mai ban mamaki wanda ya dace da mu? 1. ...
    Kara karantawa
  • Me ya kamata a biya da hankali ga lokacin amfani da mai ɗaukar nauyi?

    Me ya kamata a biya da hankali ga lokacin amfani da mai ɗaukar nauyi?

    1. Bambanci tsakanin ɗakunan wanki 2) Shigowar dandamalin keken hannu ya zama sama da mita 0.8, wanda zai iya sauƙaƙe ...
    Kara karantawa
  • Me ya kamata a biya da hankali ga lokacin amfani da frevator frevator?

    Me ya kamata a biya da hankali ga lokacin amfani da frevator frevator?

    1. Ganewa 1) nauyin hydraulic Frevator Exporat mai hawa ba zai iya wuce darajar darajar ba. 2) Elevator Frevator na iya ɗaukar kaya kawai, kuma an hana shi ɗaukar mutane ko kayan haɗi. 3) Lokacin da ake kiyaye frevator frevator, tsabtace da overhated, babban wutan lantarki ya kamata ...
    Kara karantawa
  • Fa'idodi da takaantattun kayan lantarki

    Fa'idodi da takaantattun kayan lantarki

    1. Abvantagesffffffffffffffffffffffffulfurefin wutar lantarki na wutar lantarki 1) An biya ta da ƙarfi sosai, da nau'ikan motocin daban-daban ana iya amfani da su don dagawa. 2) Ana amfani da tsarin hydraulic don dagawa, wanda yake lafiya kuma ya tabbata, ba kawai adana lokaci ba amma yana tabbatar da aiki, kuma yana inganta aiki da aiki ...
    Kara karantawa
  • Amfani da kuma matakan da aka yi amfani da su

    Amfani da kuma matakan da aka yi amfani da su

    Babban aikin wayar hannu leveler shine a haɗa ɗakin motocin tare da ƙasa, saboda ya fi dacewa da cokali mai yatsa don shiga kai tsaye kuma fita da jigilar kaya. Saboda haka, an yi amfani da wayar hannu ta wayar hannu sosai a cikin docks, shagunan ajiya da sauran planc ...
    Kara karantawa

Aika sakon ka:

Rubuta sakon ka a nan ka aika da shi