Matsayi mai tsayiOda Pickernau'in samfurin da halaye gabatarwar Daxlifter
Dangane da hanyar amfani, mai ɗaukar oda mai tsayi ya kasu zuwa nau'i biyu: ɗauka mai tsayi ta atomatik da ɗauko mai tsayi mai tsayi. Dangane da tsayin ɗagawa, ana iya raba shi zuwa ƙwanƙwaran gantry matakin farko, gantry mai hawa biyu da pickup na gantry mataki uku Akwai nau'ikan jirage masu ɗaukar kaya iri uku. Samfurin yana motsawa akan ƙafafu huɗu, yana da fa'idodin kyawawan bayyanar, ƙaramin girman, nauyi mai nauyi, ɗagawa daidaitaccen ɗagawa, aminci da aminci, kuma ana iya sarrafa shi sama da ƙasa. Ana amfani da shi sosai a masana'antu, ɗakunan ajiya, otal, gidajen abinci, tashoshi, manyan kantuna, wuraren baje koli da sauran wurare. Abokin aminci mafi kyau don ɗaukar kaya, kayan aiki, kayan ado, maye gurbin fitilu, kayan lantarki, tsaftacewa da kiyayewa.
Samun dama ga girman kofa na al'ada, zaɓuɓɓukan samar da wutar lantarki AC / DC, tsarin kariyar aminci don taimakawa saukowa ta hannu, masu haɓaka masu ninkawa don sauƙaƙe shigarwa da fita daga shinge, tsarin aluminum alloy yana da ma'ana kuma m, aminci da abin dogara, kuma samfurin yana sanye take da na'urar saukowa ta gaggawa a cikin yanayin rashin wutar lantarki; Samfurin yana sanye da na'urar aminci don hana wuce gona da iri na dandalin ɗagawa; samfurin yana sanye da na'urar kariya ta ɗigo da na'urar kariyar gazawar lokaci; samfurin yana sanye da na'urar tabbatar da fashewar aminci don hana bututun ruwa daga fashewa.
Siffofin:
★Aikin yana da sassauƙa kuma ya dace da ɗakunan ajiya da manyan kantunan stacking da sake dawowa;
★Kyakkyawan iya hawa, mai iya hawa gangara cikin tsanaki;
★ 0 ° juya radius, dace don aiki a cikin ƙananan wurare;
★Ana nuna lambar kuskure ta atomatik don sauƙin kulawa;

Lokacin aikawa: Fabrairu-08-2021