Injin babur
Za'a iya amfani da teburin motocin haya don nunin motocin babur ko gyarawa, kamar haka, muna iya samar da Injin mota. An bayar da dandamali tare da matattarar kwalaye, wanda za'a iya gyara shi a sauƙaƙe lokacin da aka sanya babur ɗin a kan dandamali. Standard Scissor ɗaga yana da kilogiram 500, amma za mu iya ƙara shi zuwa kilogiram 800 bisa ga bukatunku. Hakanan muna da ƙariɗaga samfuran dandamaliA gare ku ne ku zaɓi daga, ko kuma kuna iya gaya mana bukatunku kuma mu ba mu shawarar ƙarin samfuran da suka dace muku.
Faq
A: Maraba da mu sosai don samar maka da sabis na musamman, don Allah a aiko mana da bukatunku ta imel.
A: Ee, mun tsara kulle na inji a kasan tsarin sikelin don tabbatar da amincin aiwatar da amfani.
A: Muna da kamfanonin jigilar kayayyaki masu haɗin gwiwa. Lokacin da kayanmu suke shirye don jigilar su, za mu tuntuɓi kamfanin jigilar kayayyaki a gaba, za su shirya mana safarar mu.
A: Tabbas za mu samar da abokan cinikinmu da farashin fifiko. Muna da layin samarwa na namu don hada yawan kayayyaki na yau da kullun, rage yawan farashi mai mahimmanci, saboda haka muna da fa'ida a farashin.
Video
Me yasa Zabi Amurka
A matsayina na kwararrun babur ɗin mai ba da kaya, mun samar da kayan sana'a da aminci ga kasashe da yawa na duniya, cikin ƙasar Ingila, Serbia, Saudi Arabia, New Zealand, Kanada da sauran al'umma. Kayan aikinmu suna la'akari da farashi mai araha kuma kyakkyawan aiki aiki. Bugu da kari, muna iya samar da cikakken sabis na tallace-tallace. Bãbu shakka lalle m be ne mafi kyawun abinku.
Takardar yarda:
Kasuwancin da masana'antarmu ta samar sun samu takardar shaidar CZ, kuma an tabbatar da ingancin samfurin.
Ba za a Santa ba:
Teburin farfajiya na mai ɗorewa yana ɗaukar zanen tsarin ƙarfe, wanda ya fi aminci kuma ba zamewa ba.
Filin Firayim mai inganci mai inganci:
Tabbatar da madaidaicin dagar da dandamali da dogon rayuwa.

Babban aiki:
Matsakaicin ɗaukar nauyin ɗaukar nauyi na iya kaiwa ga tan 4.5.
Garanti mai dogon gargajiya:
Sassa masu kyauta kyauta. (Dabi'un mutane cire)
Flani mai ƙarfi:
Kayan aikin suna sanye da flanges masu ƙarfi da ƙarfi don tabbatar da kwanciyar hankali na kayan aiki.
Yan fa'idohu
Ramps:
Designirƙirar Rabin ya sauƙaƙa shi kuma mafi dacewa ga babur don motsawa zuwa teburin.
Tsarin Scissor:
Mai liforator yana ɗaukar zane mai ban mamaki, wanda ke sa kayan aikin tsayayye yayin amfani.
Murfin Platfory COURT:
Aikace-kwaldar dandamali a baya na bashin motar za a iya watsa don sauƙaƙe shigarwa da kiyaye ƙafafun baya.
Wdiddige ya matsa ramuka:
A gaban motar motar motar motar motsa jiki ta hanyar kati, wanda zai iya wasa da tsayayyen rawa kuma hana babur daga faduwa daga dandamali.
Kulle aminci na atomatik:
Makullin aminci na atomatik yana ƙara bada garanti na rashin aminci a lokacin ɗagawa.
Ikon nesa na Manual:
Ya fi dacewa don sarrafa aikin ɗakunan kayan aiki.
High-inganci Karfe:
An yi shi da kayan karfe waɗanda ke haɗuwa da ka'idodi, kuma tsarin ya fi kwanciyar hankali da ƙarfi.
Aikace-aikace
Cas 1
Ofaya daga cikin abokan cinikinmu na Amurka sun sayi samfuran mu don tashoshin babur. Don nuna babura, ya sayi dandamali na baki. Za'a iya tsara ƙarfin abin hawa da ƙarfin abin hawa zuwa 800 kilogiram, wanda ya tabbatar da cewa ana iya sanya kowane nau'in babur. Canjin Gudanar da Gudanar da Gudanar da ya sa ya fi dacewa da abokan ciniki damar sarrafa dagar da dandamali, kuma ɗaga za'a iya tayar da shi zuwa tsayinsa. Amfani da kayan aikin da ya sanya nunin nasa ya tafi lafiya.
Case 2
Ofaya daga cikin abokan cinikin mu na Jamusawa sun sayi kofinmu na atomatik kuma ya sanya shi a shagon gyara da aka gyara auto. Kayan aiki yana sa sauƙi a gare shi ya tsaya yayin dubawa da kuma gyara babur. Lokacin da yake gyaran, ƙirar ƙafafun slot na iya fi fifita babur. A lokaci guda, shigarwa na tsarin hydraulic ya ba shi damar sarrafa tsayin daka ta hanyar nesa, wanda yake taimaka masa aiki mafi kyau.



Zane zane
Muhawara
Model No. | Dxml-500 |
Dagawa | 500kg |
Dagawa tsawo | 1200mm |
Min tsawo | 200mm |
Dagawa lokaci | 20-30s |
Tsawon dandamali | 2480mm |
Nisa na dandamali | 720mmm |
Ƙarfin mota | 1.1kw-220v |
Girma mai kaifin mai | 20 aya |
Matsin iska | 0.6-0.8MA |
Nauyi | 375kg |
Zane zane
Sarrafawa | Clip Clip | Tashar sarkar |
| | |
Shirin bidiyo | Ƙafa (na zaɓi) | Kulle kunnuwa |
| | |