Hydraulic Scissor Life tebur
Hydraulic Scissor Life tebur shine babban-aikin daurin tebur tare da tebur mai lalacewa don amfani akan layin samarwa ko a cikin shagunan taro. Akwai zaɓuɓɓuka da yawa don hydraulic scissor Life tebur, wanda na iya zama ƙirar tebur biyu, ana iya jujjuya tebur na sama tare da tsarin Scissor; Hakanan yana iya zama ɗan tebur mai juyawa guda ɗaya. Yanayin juyawa na hydraulic Sciissor Life za'a iya da hannu ko saita zuwa juyawa na lantarki. Yana da mahimmanci a lura cewa idan nauyin da ake buƙata ya yi yawa, ana bada shawara don tsara yanayin jujjuya wutar lantarki. Saboda yawan nauyin da ya wuce zai yi juriya da juyawa mafi girma, juyawa juyi shine mai cinye lokaci-lokaci da wahala, kuma jujjuya wutar lantarki ta fi dacewa.
Bayanai na fasaha

Roƙo
Abokinmu na Colombia Ricky ya umurce mu da wani tebur na hydraulic mai ɗaukar hoto na ruwa. Bayan sadarwarmu, ya yi tarayya da mu cewa nufinsa za a yi amfani da shi a cikin babban taron taron jama'arsa, galibi ne su sanya wasu bangarorin da ke jujjuya shi, wanda zai iya yin aikin sa na juyawa. Don samun mafi kyawun taimakon aikinsa, bayan tattaunawa, muna ba da shawarar yin oda na 800 * 800mm wanda ya fi dacewa da wurin sa da kuma sanya bangarorin sa. Ricky ya dogara gare mu da yawa kuma ya ɗauke mu ba da shawararmu. Lokacin karɓar kayan, ricky sun raba bidiyon tare da mu, godiya Ricky don dogara.
