Hawan Kaya Hudu A tsaye
-
Na'ura mai nauyi mai nauyi mai ɗaukar nauyi ɗagawa don Kaya
Hawan kaya na hydraulic nau'in kayan aiki ne da ake amfani da shi a cikin saitunan masana'antu don jigilar manyan kayayyaki masu nauyi tsakanin matakai daban-daban. Da gaske wani dandali ne ko ɗagawa wanda ke maƙala da katako ko ginshiƙi na tsaye kuma ana iya ɗagawa ko saukar da shi don saduwa da matakin bene ko lo. -
Hydraulic Four Rails jigilar kaya
Na'ura mai ɗaukar kaya na hydraulic ya dace da ɗaga kaya a tsaye. An kasu babban ƙoƙon fale-falen ɗaki zuwa dogo biyu da dogo huɗu. Ana yawan amfani da lif na kayan aiki na na'ura mai ɗaukar hoto don jigilar kaya tsakanin ɗakunan ajiya, masana'antu, filayen jirgin sama ko benayen gidan abinci. Hydraulic kaya lif -
Takaddun Takaddun Takaddun Takaddun Takaddun Rails Hudu Mai Bayar da Kaya A tsaye
Hudu na dogo a tsaye na ɗaukar kaya yana da fa'idodi da yawa da aka sabunta idan aka kwatanta da na'urar hawan kaya guda biyu, girman dandamali, babban ƙarfi da tsayin dandamali. Amma yana buƙatar wurin shigarwa mafi girma kuma mutane suna buƙatar shirya wutar AC na lokaci uku don shi.