Keɓaɓɓen Teburan ɗagawa da Wutar Lantarki Ƙarƙashin Kai
Teburan ɗagawa masu ƙarancin tsayin kai da wutar lantarki sun ƙara shahara a masana'antu da ɗakunan ajiya saboda fa'idodin aikinsu da yawa. Da fari dai, an tsara waɗannan teburan don su kasance ƙasa da ƙasa, suna ba da damar ɗaukar kaya da saukar da kaya cikin sauƙi, da sauƙaƙe aiki tare da manyan abubuwa masu girma. Bugu da ƙari, tsarin hawan wutar lantarkinsu yana baiwa masu aiki damar daidaita tsayin tebur ɗin zuwa matakin da ake buƙata ba tare da wahala ba, ta yadda za a rage haɗarin haɗari da raunin da ke da alaƙa da ɗagawa da sarrafa hannu.
Bugu da ƙari, ƙananan tebur na ɗagawa na almakashi na iya taimakawa daidaita ayyukan aiki a masana'antu da ɗakunan ajiya, samar da yanayin aiki mai aminci da inganci ga ma'aikata. Hakanan za su iya inganta haɓaka aiki, yayin da ma'aikata za su iya yin ayyukansu cikin kwanciyar hankali da inganci, wanda ke haifar da haɓakar fitarwa, kuma a ƙarshe, mafi kyawun riba ga kasuwancin.
Don tabbatar da amintaccen amfani da ƙananan dandamali na ɗaga na'ura mai ɗaukar nauyi, yakamata a horar da masu aiki koyaushe don amfani da kayan aiki yadda yakamata. Hakanan yakamata su yi duban kulawa akai-akai don tabbatar da teburin ɗagawa suna cikin yanayi mai kyau. Bugu da kari, masu aiki ya kamata su bi tsayuwa kan iyakokin iya aiki don hana lalacewar kayan aiki ko haɗarin aminci.
A ƙarshe, ƙananan teburan ɗaga wutar lantarki masu tsayi suna da ƙima ga kowane masana'anta ko sito. Suna haɓaka haɓaka aiki da amincin ma'aikata, adana lokaci mai mahimmanci da rage ƙoƙarin hannu. Ta hanyar magance buƙatun ƙalubalen masana'antu da dabaru na zamani, waɗannan sabbin tebura suna ba da mafita mai amfani kuma mai inganci ga kasuwancin da ke neman haɓaka aiki da riba.
Bayanan Fasaha
Samfura | Ƙarfin kaya | Girman dandamali | Matsakaicin tsayin dandamali | Min tsayin dandamali | Nauyi |
Saukewa: DXCD1001 | 1000kg | 1450*1140mm | 860mm ku | 85mm ku | 357kg |
Saukewa: DXCD1002 | 1000kg | 1600*1140mm | 860mm ku | 85mm ku | 364 kg |
Saukewa: DXCD1003 | 1000kg | 1450*800mm | 860mm ku | 85mm ku | 326 kg |
Saukewa: DXCD1004 | 1000kg | 1600*800mm | 860mm ku | 85mm ku | 332 kg |
Saukewa: DXCD1005 | 1000kg | 1600*1000mm | 860mm ku | 85mm ku | 352 kg |
Saukewa: DXCD1501 | 1500kg | 1600*800mm | mm870 ku | 105mm | 302kg |
Saukewa: DXCD1502 | 1500kg | 1600*1000mm | mm870 ku | 105mm | 401kg |
Saukewa: DXCD1503 | 1500kg | 1600*1200mm | mm870 ku | 105mm | 415 kg |
Farashin DXCD2001 | 2000kg | 1600*1200mm | mm870 ku | 105mm | 419 kg |
DXCD 2002 | 2000kg | 1600*1000mm | mm870 ku | 105mm | 405kg |
Aikace-aikace
John ya yi amfani da teburan ɗagawa na lantarki a cikin masana'anta don inganta inganci da aminci. Ya gano cewa tare da teburan ɗagawa, yana iya ɗaukar kaya masu nauyi cikin sauƙi kuma ba tare da haifar da wata damuwa ko rauni ga kansa ko abokan aikinsa ba. Teburan ɗaga wutar lantarki kuma sun ba shi damar daidaita tsayin kayan, yana sauƙaƙa lodawa da sauke kayan a kan shelves da akwatuna. Wannan ya taimaka wajen adana lokaci da ƙoƙari mai yawa idan aka kwatanta da yin amfani da kayan aikin gargajiya. John kuma ya yaba da iya ɗaukar teburan ɗagawa, saboda yana iya motsa su cikin sauƙi a kusa da masana'anta dangane da inda ake buƙatar su. Gabaɗaya, John ya gano cewa yin amfani da teburan ɗagawa na na'ura mai ɗaukar hoto yana inganta ingantaccen aikin sa sosai kuma ya ba shi damar yin aiki cikin aminci da kwanciyar hankali, wanda a ƙarshe ya haifar da kyakkyawan yanayin aiki.