Birni hudu post 3 Stacker Stacker
Tsarin ajiye motoci 3 na mota guda huɗu shine mafi girman filin ajiye motoci-uku. Idan aka kwatanta shi da ɗaukar hoto sau uku FPL-DZ 275, yana amfani da ginshiƙai 4 kawai kuma yana da kunkuru a cikin kunkuntar sararin samaniya akan shafin shigarwa. A lokaci guda, ana iya tsara shi tare da mafi girma filin ajiye motoci da kuma ɗaukar nauyin filin ajiye motoci. Kullum muna bada shawara da filin ajiye motoci na daidaitaccen samfurin shine 1700mm. Tsayinsa ya dace da mafi yawan sedans da motoci na gargajiya. Idan kuna da motoci da yawa na gargajiya, filin ajiye motoci na 1700mm ya isa.
Ga wasu abokan ciniki, suna da buƙatu mai yawa. Wasu kamfanonin ajiya na mota suna adana yawancin motoci masu yawa, don haka suna buƙatar mafi girman filin ajiye motoci. Sabili da haka, mun tsara filin ajiye motoci na 1800mm, 1900mm da 2000mm don saduwa da bukatun ajiye motoci daban-daban. Muddin garejin ku ko shagon shago yana da isasshen rufin, shigar da su kada ya zama matsala kwata-kwata.
A lokaci guda, idan yawan oda yana da yawa babba, muna iya tsara shi. Idan girman yana da ma'ana, zamu iya tsara shi gwargwadon bukatunku.
Kuma dangane da zaɓin ikon ɗaukar hoto, dandalin filin ajiye motoci guda huɗu yana da damar ɗaukar nauyin 2000kg da ƙarfin nauyin 2500kg. Yi zabi mai kyau gwargwadon bukatunku.
Bayanai na fasaha
Model No. | FFPL 2017-H |
FFPL 2017-H | 1700/1700 / 1700mm ko 1800 / 1800m |
Loading iya aiki | 2000kg / 2500kg |
Nisa na dandamali | 2400mm (Ya isa don ajiye motoci na gida da suv) |
Motar Motsa / Ikon | 3kw, ana tallata wutar lantarki kamar kowane abokin ciniki na gida |
Yanayin sarrafawa | Injin na Injin na Inji ta ci gaba da rike yayin lokacin zurfin |
Farantin igiyar tsakiya | Zaɓin tsari na zaɓi |
Aikin ajiye motoci na mota | 3pcs * n |
Loading qty 20 '/ 40' | 6/12 |
Nauyi | 1735KG |
Girman samfurin | 5820 * 600 * 1230mm |
Roƙo
Ofaya daga cikin abokan cinikinmu, Biliyaminu, daga Burtaniya, ya ba da umarnin raka'a 20 post uku post Stacker a cikin 2023. Ya sanya su a cikin ajiyar ajiya a cikin ajiya. Ya kasance mafi yawan ayyukan ajiya na mota. Kamar yadda kamfanin ya fi kyau kuma mafi kyau, yawan motoci a shagon sa na ci gaba. Don ƙara ƙarfin ajiya na shagon kuma samar da kyakkyawan yanayi na motoci na abokan ciniki, Biljamin ya yanke shawarar sake fasalin Warehouse a cikin bazara. Domin tallafawa aikin Biliyaminu, yayin da suke samar da kayayyaki masu kyau, mun kuma ba shi sauƙin sauƙin sauƙaƙe ɓangarorin, don haka ko da sauri sassa suna maye gurbinsu ba tare da jinkirin amfanin sa ba.
